เมื่อคุณไปช้อปปิ้งคุณสามารถคำนวณได้ทันทีซึ่งมีราคาถูกกว่าตัวอย่างซึ่งราคาถูกใน 5lb $ 0.79 และ 3lb $ 0.49 คุณสามารถดูคำตอบได้
เมื่อคุณไปช้อปปิ้งคุณสามารถคำนวณได้ทันทีซึ่งราคาถูกกว่า
ตัวอย่างเช่นราคาถูกใน 5lb $ 0.79 และ 3lb $ 0.49?
คุณสามารถดูคำตอบได้ทันทีที่พิมพ์
(ฉันไม่เก่งภาษาอังกฤษถ้ามีการแสดงออกที่ผิดธรรมชาติโปรดส่งอีเมลถึงฉัน)